Ndanda vs Yanga ni msiba usio na matanga

Twamo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2017
Messages
1,494
Points
2,000

Twamo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2017
1,494 2,000
Ila ndanda hawana timu asee japo hawajafungwa ila hawana washambuliaji wa maaana hii timu haieleweki sema Yanga wachovu tuu wangewatandika nyingi saana
Mwadui na Ndanda yupi mbovu? Huyo mwadui kila timu inajipigia kasoro Mikia tu! Wape heshima yake wananchi!
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2017
Messages
3,993
Points
2,000

Che mittoga

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2017
3,993 2,000
Yondani Kuna siku eti alishikwa na msuli, alipomwona Ngasa anaenda golini na akafunga.
Kuna mechi ya kwanza ya Simba na Yanga ya Uwanja mpya wa Mkapa.
Beki Yondani, dakika ya 90 ikapigwa kross, Yondani Kama beki wa Simba nyuma yake kulikuwa na Mshambuliaji wa Yanga, alijidondosha ili yule Mshambuliaji afunge na akafunga. Ni Mshambuliaji wa nje ya nchi yetu. Mimi nakumbuka Sana.
Yaani Yondani, Ngasa na Sasa Mamluki Ajibu hawakuwahi kuitendea haki Simba SC.
Ajibu tunamchunguza na akiendelea Hana mkataba mwingine na Simba.
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
12,026
Points
2,000

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
12,026 2,000
Yondani Kuna siku eti alishikwa na msuli, alipomwona Ngasa anaenda golini na akafunga.
Kuna mechi ya kwanza ya Simba na Yanga ya Uwanja mpya wa Mkapa.
Beki Yondani, dakika ya 90 ikapigwa kross, Yondani Kama beki wa Simba nyuma yake kulikuwa na Mshambuliaji wa Yanga, alijidondosha ili yule Mshambuliaji afunge na akafunga. Ni Mshambuliaji wa nje ya nchi yetu. Mimi nakumbuka Sana.
Yaani Yondani, Ngasa na Sasa Mamluki Ajibu hawakuwahi kuitendea haki Simba SC.
Ajibu tunamchunguza na akiendelea Hana mkataba mwingine na Simba.
Ten teh teh vipi mamluki wenu Bartez aliewapa goal 3 za kingese?
 

Forum statistics

Threads 1,358,430
Members 519,294
Posts 33,168,152
Top