Ndanda kileleni Ligi Kuu

Ndanda kileleni Ligi Kuu

Rugby Union

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Posts
402
Reaction score
257
10645240_875836289094438_2485102683195316328_n.jpg


NDANDA kuchele! Hiyo ndiyo habari ya mjini baada ya timu hiyo ya Mtwara kukaa kileleni mwa Ligi Kuu Bara, ikiwa ni mara yao ya kwanza tu kucheza ligi hiyo.

Ndanda iliifunga Stand United mabao 4-1 na kuwa timu iliyopata ushindi mkubwa zaidi kwenye mechi za kwanza za ligi.

Yanga iko katika nafasi ya 13 kwenye ligi hiyo inayoshirikisha timu 14 baada ya kufungwa mabao 2-0 na Mtibwa Sugar wakati Simba ikiwa katika nafasi ya saba baada ya kulazimishwa sare ya mabao 2-2 na Coastal Union.

Ni mambo ambayo hayakutarajiwa lakini yameshatokea. Haya yamejitokeza wikiendi iliyopita.

MwanaSPoti

 
Back
Top Bottom