Nchi ipo salama uchaguzi wa nini 2020

Emma M Bai

Emma M Bai

Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
94
Points
125
Emma M Bai

Emma M Bai

Member
Joined Feb 11, 2019
94 125
Sioni umhimu wa uchaguzi wa 2020 bwana mkubwa alipaswa aendelee kutumbua tu Na kupiga kazi
Kama uchaguzi utafanyika ni matumizi mabaya ya pesa huyu alipaswa aendelee kuongoza akiamua kung'atuka sabu ya umri wake tutaangalia mbona mgabe alikuwa vizur tu

#pingauchaguzi
#magufuliforreal
#Tumekupanchimzee
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
10,750
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
10,750 2,000
Kwani mwaka 2000,2005,2010, 2015 Nchi ilikuwa Vitani? Mbona kulikuwa na Uchaguzi.

Tumia Akili yako vyema kila unapofikiri.
 

Forum statistics

Threads 1,335,213
Members 512,271
Posts 32,499,296
Top