Nchi hii ni ya matukio?

Nchi hii ni ya matukio?

ferrari

Member
Joined
Oct 29, 2010
Posts
10
Reaction score
0
Kwanini hii nchi inaendeshwa na matukio kiasi hiki? hivi tatizo hasa hapa ni nini? kwani tu wepesi sana kusahau na kuingia mkenga kusko yaani siasa ni kila kona na kila mtu amefuzu mbwembwe kwa sasa? kunani hasa? Hata dawa ya Mchg. Mwasapile watu wanaleta propaganda jamani jamani? tutafika kweli?
 
Na likija lingine, la mchungaji linafunikwa... Life goes on
 
Hapo ndipo Tatizo linapoanzia.....kipindi tumechachamaa na Dowans mara ikatokea Gongolamboto....Gongolamboto halijatulia mara Babu....eeh....
 
Hapo ndipo Tatizo linapoanzia.....kipindi tumechachamaa na Dowans mara ikatokea Gongolamboto....Gongolamboto halijatulia mara Babu....eeh....

Katika mazingira haya, hivi Dowans haijalipwa kweli!
 
Back
Top Bottom