Nawezaje kuwa Dalali wa Rasilimali za nchi?

Nawezaje kuwa Dalali wa Rasilimali za nchi?

Boss la DP World

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2021
Posts
2,818
Reaction score
9,817
Naona watanzania hamko serious kabisa na rasilimali zenu, kwakuwa Samia amesema kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake, mimi nataka kuwa dalali wa rasilimali za nchi.

Nawezaje kuanza kuwaleta mabeberu kuchukua rasilimali zenu ili mimi nile chajuu?
 
Wewe si tayari una bandari zetu? Unataka nini tena?
 
Naona watanzania hamko serious kabisa na rasilimali zenu, kwakuwa Samia amesema kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake, mimi nataka kuwa dalali wa rasilimali za nchi.

Nawezaje kuanza kuwaleta mabeberu kuchukua rasilimali zenu ili mimi nile chajuu?
Mwalimu Chivayo keshaaga, kwa hio Tuition zimefungwa!
 
Naona watanzania hamko serious kabisa na rasilimali zenu, kwakuwa Samia amesema kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake, mimi nataka kuwa dalali wa rasilimali za nchi.

Nawezaje kuanza kuwaleta mabeberu kuchukua rasilimali zenu ili mimi nile chajuu?
Kuwa Tu Boss ya Dp inatosha Kula mema ya rasilimali ya taifa🤔
 
Connection na pesa mingii...
 
Back
Top Bottom