Nawezaje kupata laini za simu 50 kwa mtandao mmoja?

Nawezaje kupata laini za simu 50 kwa mtandao mmoja?

42774277

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2018
Posts
6,835
Reaction score
8,914
Wakuu, Habari za jioni.

Nmepata deal fulani mahali ambalo kikwazo pekee ninachokiona ni kupata hizo laini za simu nyingi kwa mtandao mmoja.

Cha msingi kwenye hizo laini ni internet tu, sina shida na message wala dakika.

Je hili linawezekana?
 
Wakuu, Habari za jioni.

Nmepata deal fulani mahali ambalo kikwazo pekee ninachokiona ni kupata hizo laini za simu nyingi kwa mtandao mmoja.

Cha msingi kwenye hizo laini ni internet tu, sina shida na message wala dakika.

Je hili linawezekana?
Customer care wapo. Piga uulizie..
 
Nenda mahakamani ukaeleze ndio upewe..
Nyie ndio matapeli tunaowatafuta..
Waliotunga hizi sheria za laini wana akili kama zako.

Nimeandika sina shida na kupiga simu au kutuma text wakitaka hizo parameters mbili waziblock.

Shida yangu ni access ya internet tu.

Bado unakuja kuniwekea comment kama hii. Mpuuzi.
 
unataka kuzitumia vipi hizo line mkuu!
Nina deal ya kufunga systems fulani ambapo hizo systems kila moja itahitaji simcard.

Actually zinahitajika simcards nyingi, ila hizo 50 nimeandika tu.

Nchi za wenzetu wanakuwa na simcards zinaitwa IOT simcards, Ni laini haina namba inakuwa tu na ICC ID. Ni special kwa ajili ya Internet na Service provider tu ndio anaweza kuitop up MB hiyo laini baada ya kuwa mmelipana.

Sisi Tanzania tumelala usingizi. Kweli umasikini mbaya sana.
 
Supporting documents zipi?
Kama ni mradi uwe umesajiliwa, una leseni ya biashara, tin number, na barua ya kuelezea kusudi la hizo line.

Kumbuka hakuna mtu anaweza miliki line zote hizo lakini kama ni mradi fulani wa namna yoyote ile inaqezekana.
 
Kama ni mradi uwe umesajiliwa, una leseni ya biashara, tin number, na barua ya kuelezea kusudi la hizo line.

Kumbuka hakuna mtu anaweza miliki line zote hizo lakini kama ni mradi fulani wa namna yoyote ile inaqezekana.
Hiyo Deal naingia na kampuni fulani. Me biashara yangu imesajiliwa mpaka brela.
 
Apo kaka simple tu wao wanaweza kukupa izo lain kaka zikawa na access na internet bila shida Kama details zipo na nikazi rasm I haiwez sumbua maan sababu ya kuweka sheria iyo coz ya usalama kama uhakika wa usalama upo ili ukienda Kwa wamitandao lazim wata kugide uwaone tcla maan waondo wa panga talatibu za mitandao mkuu ilo linawezekana kbc
 
Nina deal ya kufunga systems fulani ambapo hizo systems kila moja itahitaji simcard.

Actually zinahitajika simcards nyingi, ila hizo 50 nimeandika tu.

Nchi za wenzetu wanakuwa na simcards zinaitwa IOT simcards, Ni laini haina namba inakuwa tu na ICC ID. Ni special kwa ajili ya Internet na Service provider tu ndio anaweza kuitop up MB hiyo laini baada ya kuwa mmelipana.

Sisi Tanzania tumelala usingizi. Kweli umasikini mbaya sana.
Fafanua hii
 
Back
Top Bottom