Nawezaje Kupata Kazi Nje ya Nchi?


MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,286
Likes
400
Points
180
Age
29
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,286 400 180
Nina fani ya udaktari, ninawezaje kufanya kazi nje ya Nchi, Namibia, Liberia, na Botswana?
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,143
Likes
13,090
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,143 13,090 280
Hichi kichwa hichi !
 
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
957
Likes
286
Points
80
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
957 286 80
Rahisi sana
 
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,611
Likes
1,419
Points
280
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,611 1,419 280
Njoooooo Kongo npm fasta nafas ni chache
 
NEXTLEVEL

NEXTLEVEL

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Messages
863
Likes
333
Points
80
NEXTLEVEL

NEXTLEVEL

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2012
863 333 80
Nina fani ya udaktari, ninawezaje kufanya kazi nje ya Nchi, Namibia, Liberia, na Botswana?
Udaktari level gani,uzoefu etc
Botswana naweza kukuassist
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
2,538
Likes
2,659
Points
280
Age
49
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
2,538 2,659 280
tafuta bwana wa nchi husika,wengi wamefanikiwa hivyo....tanzania ulipe mkopo wetu tu hlf tafuta mawakala wakuweke sehemu za maana km saud arabia mshahara milion 8na kila kitu unapewa kwa professional hiyo
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
5,120
Likes
6,720
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
5,120 6,720 280
tafuta bwana wa nchi husika,wengi wamefanikiwa hivyo....tanzania ulipe mkopo wetu tu hlf tafuta mawakala wakuweke sehemu za maana km saud arabia mshahara milion 8na kila kitu unapewa kwa professional hiyo
Huko akienda atajuta kwa kutukanwa kila siku ataitwa Punda,Kima jina litakalokuja ndio hilo hilo.
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,256
Likes
844,509
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,256 844,509 280
Google . ..UN organizations . .wana nafasi nyingi sana . ..lakini kwenye nchi hatarishi ..pesa yake ndefu sana...good luck!
 
bintishomvi

bintishomvi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2015
Messages
911
Likes
570
Points
180
bintishomvi

bintishomvi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2015
911 570 180
Duuhuuu!
Google . ..UN organizations . .wana nafasi nyingi sana . ..lakini kwenye nchi hatarishi ..pesa yake ndefu sana...good luck!
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,603
Likes
1,655
Points
280
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,603 1,655 280
>>> BOTSWANA if YOU hav ka DEGREE first PAY million 17 TSH cash per month>>go go go dont lose hope...
 
M

Mseti athuman

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
201
Likes
142
Points
60
Age
26
M

Mseti athuman

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
201 142 60
hv na pharmacist wanachukuliwa huko saudi arabia botswana UN oganization cjui congo au ni MD tu mnijuze tafadhari
 
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
2,211
Likes
2,337
Points
280
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
2,211 2,337 280
Nina fani ya udaktari, ninawezaje kufanya kazi nje ya Nchi, Namibia, Liberia, na Botswana?
Mwenyekiti wako wa (M4C) si yupo nje mwambie akuunganishie!
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708