Nawashangaa vijana wanaoibeza CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashangaa vijana wanaoibeza CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tky, Oct 21, 2012.

  1. Tky

    Tky JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumekua na vijana wachache tena wanajiita wasomi wenye ndoto zakua viongozi baadae, kupitia chama cha magamba na kubeza CHADEMA lakini wamesahau kuwa ili baadae uwe kiongozi kupitia chama cha magamba lazima baba, mama, mjomba, shangazi lazima wawe wamewahi kushika nyazifa mbalimbali kwenye chama cha magamba. Swali la kujiuliza kwa wewe unaye ibeza CHADEMA, kuna ndugu yako yoyote amewahi kuwa mbunge, waziri, diwani au mwenyekiti wa kitongoji?
     
  2. S

    Shembago JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waambie hao!!!
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kijana yeyote anayeibeza CDM ana matatizo ya kiakili.
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,810
    Likes Received: 1,048
    Trophy Points: 280
    Kila mtu ana mtazamo wake na maslahi fulani kwenye kile
    anachokifuata au kukiamini, tusilazimishe kila mtu aamini
    kile tunachokiamini au kudhani ndio bora...
     
  5. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kubeza jambo la kawaida katika siasa mkuu Tky, na kila mtu ana mtazamo wake na nivizuri kuwaheshimu wao na maamuzi yao...Cha muhimu ni kufanya TOFAUTI itayoweza kubadilisha mtazamo na msimamo wa hao wanaowabeza!
     
Loading...