M Mkumbavana Member Joined Jan 24, 2012 Posts 79 Reaction score 22 Jan 24, 2012 #1 Kuingia moja kwa moja bila ruhusa ni utovu wa nidhamu hivyo nawaheshimu sn naombeni mnikaribishe jamvini.
Kuingia moja kwa moja bila ruhusa ni utovu wa nidhamu hivyo nawaheshimu sn naombeni mnikaribishe jamvini.
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Jan 24, 2012 #2 hilo neno sn linamaana gani? karibu sana jamvini..
Angel Msoffe JF-Expert Member Joined Jun 21, 2011 Posts 6,781 Reaction score 1,658 Jan 24, 2012 #3 karibu jumba la dhahabu
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,857 Jan 25, 2012 #4 Karibu sana JF mkuu.
Vmark. JF-Expert Member Joined Aug 2, 2011 Posts 1,353 Reaction score 274 Jan 25, 2012 #5 Karibu sana!!
J Jeho JF-Expert Member Joined Jul 2, 2011 Posts 5,069 Reaction score 5,558 Jan 25, 2012 #6 Karibu lakini usiwe unaandika post kama ulivyozoea kuandika sms, maana wengine ni wazee.
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Jan 25, 2012 #7 Kwetu ni pazuri so welcome and join with us
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Jan 25, 2012 #8 karibu jf
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Jan 26, 2012 #9 Pita ndani.
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Jan 26, 2012 #10 Hata wanaochangia upupu humu unawaheshimu?
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Jan 26, 2012 #11 Karibu sana
mgodi JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,780 Reaction score 1,852 Jan 26, 2012 #12 karibu sana.
salito JF-Expert Member Joined Dec 29, 2011 Posts 1,406 Reaction score 735 Jan 26, 2012 #13 Shine said: Hata wanaochangia upupu humu unawaheshimu? Click to expand... sasa atajuaje kama wanachangia upupu na yeye mgeni???karibu mwana..
Shine said: Hata wanaochangia upupu humu unawaheshimu? Click to expand... sasa atajuaje kama wanachangia upupu na yeye mgeni???karibu mwana..
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Jan 26, 2012 #15 Mkumbavana said: Kuingia moja kwa moja bila ruhusa ni utovu wa nidhamu hivyo nawaheshimu sn naombeni mnikaribishe jamvini. Click to expand... Karibu sana jamvini
Mkumbavana said: Kuingia moja kwa moja bila ruhusa ni utovu wa nidhamu hivyo nawaheshimu sn naombeni mnikaribishe jamvini. Click to expand... Karibu sana jamvini
TUKUTUKU JF-Expert Member Joined Sep 14, 2010 Posts 11,763 Reaction score 4,047 Jan 31, 2012 #16 karibu mkuu