Navutiwa na mwanamke wa namna hii

Navutiwa na mwanamke wa namna hii

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2018
Posts
6,332
Reaction score
10,911
Habarini wakuu.

Wengine huvutiwa na sura, wengine chura wa kihansi, wengine rangi na sauti. Basi ilimradi tuu mtu ajisikiavyo.

Kwa upande wangu navutiwa na mwanamke mjanja sana. Yaani ninapenda mwanamke mwenye ujanja ujanja wa mambo mengi. Mwanamke mjanja hujiamini sana na huongea pasi na hofu yoyote.

Sipendi mwanamke mpole mpole kama boya. Napenda jianamke lenye ukinzani. Yaani nikisema hivi loo linaliwe linanipinga ili nitumie nguvu kulazimisha jambo hilo. Sipendi vitu legevu Mimi.

Napenda mwanamke mjanja ambaye nitahisi anaweza karibia akili yangu.

wewe unavutiwa na wanawake wa aina gani?
 
Mi hata sijui napenda nini maana kuna muda napenda flat screen na kuna muda napenda misambwanda, yaani sina msimamo
Habarini wakuu.

Wengine huvutiwa na sura, wengine chura wa kihansi, wengine rangi na sauti. Basi ilimradi tuu mtu ajisikiavyo.

Kwa upande wangu navutiwa na mwanamke mjanja sana. Yaani ninapenda mwanamke mwenye ujanja ujanja wa mambo mengi. Mwanamke mjanja hujiamini sana na huongea pasi na hofu yoyote.

Sipendi mwanamke mpole mpole kama boya. Napenda jianamke lenye ukinzani. Yaani nikisema hivi loo linaliwe linanipinga ili nitumie nguvu kulazimisha jambo hilo. Sipendi vitu legevu Mimi.

Napenda mwanamke mjanja ambaye nitahisi anaweza karibia akili yangu.

wewe unavutiwa na wanawake wa aina gani?
 
Nilivyokuelewa, unavutiwa na mwanamke bright kichwani, mwenye uwezo wa kujenga hoja na kuelewa mambo kwa ufasaha..

Ukisema "mjanja mjanja" ninavojua mimi, ni muongo muongo, mchepukaji au mwizimwizi...

[emoji38][emoji38][emoji38] hata mm nimemuelewa hivyo mwanamke muongo muongo hivii [emoji38][emoji38][emoji38]
 
Habarini wakuu.

Wengine huvutiwa na sura, wengine chura wa kihansi, wengine rangi na sauti. Basi ilimradi tuu mtu ajisikiavyo.

Kwa upande wangu navutiwa na mwanamke mjanja sana. Yaani ninapenda mwanamke mwenye ujanja ujanja wa mambo mengi. Mwanamke mjanja hujiamini sana na huongea pasi na hofu yoyote.

Sipendi mwanamke mpole mpole kama boya. Napenda jianamke lenye ukinzani. Yaani nikisema hivi loo linaliwe linanipinga ili nitumie nguvu kulazimisha jambo hilo. Sipendi vitu legevu Mimi.

Napenda mwanamke mjanja ambaye nitahisi anaweza karibia akili yangu.

wewe unavutiwa na wanawake wa aina gani?
Tafuta mjita au mkerewe msomi. Mtabishana day-in day-out.
 
Back
Top Bottom