Nauza vifaa vya saloon ya kiume.

Nauza vifaa vya saloon ya kiume.

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Posts
6,016
Reaction score
5,301
Nauza vifaa vya salon ya kiume,vitiviwili vya kisasa,vioo viwili (vikubwa),kitanda cha kuoshea USO na kichwa pamoja na sink lake(plastic)sofa la watu 2 vi shelf vya kioo viwili vya kupachika ukutani na vitu vingine vidovidogo..

Bei ni laki 8 tu bei ya hasara.
Mimi nakaa ukonga/banana na vitu Viko kwangu Nyumbani
Picha njoo ntakutumia watsup tukishacreat business relationship ikiupload hapa zinagoma.

Karibuni.
 
Nauza vifaa vya salon ya kiume,vitiviwili vya kisasa,vioo viwili (vikubwa),kitanda cha kuoshea USO na kichwa pamoja na sink lake(plastic)sofa la watu 2 vi shelf vya kioo viwili vya kupachika ukutani na vitu vingine vidovidogo..

Bei ni laki 8 tu bei ya hasara.
Mimi nakaa ukonga/banana na vitu Viko kwangu Nyumbani
Picha njoo ntakutumia watsup tukishacreat business relationship ikiupload hapa zinagoma.

Karibuni.
sold sold sold sold
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom