Nauza unga wa lishe!

Nauza unga wa lishe!

rodian

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Posts
246
Reaction score
323
Habari wadau,

Ninauza unga wa lishe kwa bei nafuu kabisa,ni unga mzuri naamini ukiutumia
Utafuraia,rejareja ni tshs 5000 kwa 1kg,kwa anayetaka kwa jumla tuwasiliane PM au unaweza piga simu no.0788817407
View attachment 1293843
View attachment 1293850
Umetengenezwa kwa:
-Mahindi lishe (mahindi ya njano)
-Mchele
-Ngano
-Kunde
-Mbegu za maboga

Pia kwa anayeweza kuniconnect kwa mtu au watu wanayehitaji unga ntashukuru.

Karibuni.
 
Mkuu weka tangazo lako kikamilifu ili kuleta ushawishi. Kusema unatumaini mteja atafurahia hiyo bado haitoshi.

Elezea 'ingredients' za unga wako, ni vizuri ukaweka picha ya package yako.
 
Mkuu weka tangazo lako kikamilifu ili kuleta ushawishi. Kusema unatumaini mteja atafurahia hiyo bado haitoshi.

Elezea 'ingredients' za unga wako, ni vizuri ukaweka picha ya package yako.

OK ntafanya hivyo mkuu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom