Nauza simu

Nauza simu

Weka specification za hiyo sim na mahali unapopatikana.
 
Name nauza samsung galax j5 mpya kabisa ,kamera aina zote earphones screen guard kwa jumla na rejareja mzigo natoa china na UK kwa anae itaj nifollow na nunua kwa order tu na napiga pic za harus shoot video street pic studio pic na location pic kwa bei poa kabisa
 
Nitext nikuunganishe kwenye crue la wasap la wafanya biashara waweza uza na kununua chochote my no 0745202739 tuma ujumbe wa neno linaloanza niunge wasap I'll ni jue ni m2 anae itaj crue
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom