I itel100 New Member Joined Jun 19, 2014 Posts 4 Reaction score 0 Jul 3, 2014 #1 Naombeni mnisaidie nauza simu yangu maana nina matatizo sana ya ada ya shule.Simu naiuza kwa pesa za kitanzania shilingi 120,000/= . Lakini pia inapungua. Kwa mawasiliano zaidi 0654944654
Naombeni mnisaidie nauza simu yangu maana nina matatizo sana ya ada ya shule.Simu naiuza kwa pesa za kitanzania shilingi 120,000/= . Lakini pia inapungua. Kwa mawasiliano zaidi 0654944654
Sir Good JF-Expert Member Joined Aug 19, 2013 Posts 1,031 Reaction score 413 Jul 3, 2014 #2 Weka picha.