Nauza simu aina ya blackberry touch 1

Nauza simu aina ya blackberry touch 1

john da silva

New Member
Joined
Mar 14, 2014
Posts
2
Reaction score
0
Husika na kichwa cha habari hipo na simu iko powa ukihitaji nicheck whatsup 0712406202. sh.200000 yoyote atekaye hitaji nipo Dar.
 
Mmmh brackbell cjawah kuiskia hyo mkuu

Du kweli kazi ipo, sasa huyu jamaa ameshindwa hata kukopi na kupaste kutoka kwenye hiyo simu yake maandishi sahihi? All in all kuna tatizo na ni tatizo la kitaifa, nimeshawahi kusoma humu mtu anauza "flame", "abilia" "poli kwa poli", "plomotion" etc. lakini hii ya leo kali!!!
 
Du kweli kazi ipo, sasa huyu jamaa ameshindwa hata kukopi na kupaste kutoka kwenye hiyo simu yake maandishi sahihi? All in all kuna tatizo na ni tatizo la kitaifa, nimeshawahi kusoma humu mtu anauza "flame", "abilia" "poli kwa poli", "plomotion" etc. lakini hii ya leo kali!!!

Umeooona eee...!! Yaan ni shiiiiiiiiidaaaaaaaah!
 
Back
Top Bottom