Nauza shamba kwa ajili ya kilimo; shamba lipo vikindu

Nauza shamba kwa ajili ya kilimo; shamba lipo vikindu

mkata-mkaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Posts
296
Reaction score
181
wakuu Habari zenu... nauza la shamba kwa ajili ya kilimo.... shamba lipo vikindu eneo ni zuri lipo karibu na mto...waweza Fanya kilimo cha umwagiliaji.. ukubwa heka moja.. bei ni milion kumi na mbili.. maelewano yapo... picha ntaziweka soon.. njoo inbox kwa maelewano...kama ukitaka utapelekwa
 
Kwanini Wewe hutaki Kulima kwenye Hilo shamba lenye Kila fursa?
 
Back
Top Bottom