Nauza shamba kiwangwa


M

Mezya

New Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
3
Points
20
M

Mezya

New Member
Joined Nov 26, 2012
3 20
Nauza shamba lenye ukubwa wa ekari 70 liko Kiwangwa kijiji cha Lugogo kila ekari ni Tshs 600,000/= maelewano yapo. Umbali wa Km 4 toka barabara ya lami Msatta - Dar, gari inafika hadi shambani Ni eneo zurikwa kilimo cha mananasi, mbaazi, n.k. Wasiliana nami 0682 110110
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,048
Points
1,225
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,048 1,225
Mbona bei kubwa kaka?
 
M

Mezya

New Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
3
Points
20
M

Mezya

New Member
Joined Nov 26, 2012
3 20
bei za maeneo ya kulima mananasi ndiyo hizo cha msingi wewe toa offer yako ili nione kama itafaa au la sababu biashara ni maelewano.
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Hebu naomba nieleweshe ndio wapi huko?wilaya gani?
 
yatima

yatima

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
354
Points
0
yatima

yatima

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
354 0
Nauza shamba lenye ukubwa wa ekari 70 liko Kiwangwa kijiji cha Lugogo kila ekari ni Tshs 600,000/= maelewano yapo. Umbali wa Km 4 toka barabara ya lami Msatta - Dar, gari inafika hadi shambani Ni eneo zurikwa kilimo cha mananasi, mbaazi, n.k. Wasiliana nami 0682 110110


hukati kwa eka kumi kumi jamani??? Ili tusio na mahela mengi tuweze kujinunulia pia au lina hati moja tayari????

Naomba jibu TAFADHALI.
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,192
Points
2,000
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,192 2,000
Nauza shamba lenye ukubwa wa ekari 70 liko Kiwangwa kijiji cha Lugogo kila ekari ni Tshs 600,000/= maelewano yapo. Umbali wa Km 4 toka barabara ya lami Msatta - Dar, gari inafika hadi shambani Ni eneo zurikwa kilimo cha mananasi, mbaazi, n.k. Wasiliana nami 0682 110110
Lina hati?
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,020
Points
1,225
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,020 1,225
Muuzie JK anaenda Ghana kujifunza kilimo cha mananasi na huko ni kwao au afanye ufugaji wa ng'ombe aliotoa Botswana.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,428
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,428 2,000
Mkuu Kiwangwa laki 6? hiyo bei ni mara 2 ya niliyonunulia mwezi uliopita!

Kama ndo hivyo basi kweli thamani ya ardhi inapanda kwa kasi ya kutisha!
 
M

Mezya

New Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
3
Points
20
M

Mezya

New Member
Joined Nov 26, 2012
3 20
Mkuu Kiwangwa laki 6? hiyo bei ni mara 2 ya niliyonunulia mwezi uliopita!

Kama ndo hivyo basi kweli thamani ya ardhi inapanda kwa kasi ya kutisha!
Inategemea na eneo lenyewe hiyo bei unayosema nimenunua miaka mitatu iliyopita unaweza pata hata elfu hamsini kwa ekari yapo njia ya kwenda saadan national park
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,569
Top