Nauza samaki aina ya Kambale

stevoh

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
2,923
1,195
Wakuu Salama,
Nipo Dar es Salaam nauza samaki aina ya kambale (catfish) kwa mauzo ya jumla kuanzia nusu tani (500kg) kwa order. Kila kilo ni sh. 6,000. Available are fresh Not frozen / dried.
Wasiliana nami kwa namba hii 0673158730.
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,599
2,000
Wakuu Salama,
Nipo Dar es Salaam nauza samaki aina ya kambale (catfish) kwa mauzo ya jumla kuanzia nusu tani (500kg) kwa order. Kila kilo ni sh. 6,000. Available are fresh Not frozen / dried.
Wasiliana nami kwa namba hii 0673158730.
daaa umenikumbusha migori mtera.... 1300 per kg mtoni town iringa 3000 per kg ni mwanzo mzur ndugu wasogeleee na perege.....
 

Hornet

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
19,594
2,000
Kwani wewe kambake humjui bana?
Inasaidia kujua ukubwa what ifnataka wale wakubwa ambae mmoja tu anajaa kg au wale wadogo wadogo watano kujaa kg?!
Anyways unaanzia mbali sana ungekua unauza kg kuanzia 50 hivi ningekua mteja wa kudumu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom