Nauza Rice Cooker Nzuri kwa Sh. 63,000

Nauza Rice Cooker Nzuri kwa Sh. 63,000

Gazillionaire

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Posts
235
Reaction score
59
Nauza Rice Cooker Nzuri Original Kutoka Europe kwa sh. 63000. Iko Kigamboni kwa anaeihitaji ani PM namba yake.
 
Nauza Rice Cooker Nzuri Original Kutoka Europe kwa sh. 63000. Iko Kigamboni kwa anaeihitaji ani PM namba yake.

Aina gani hiyo? Mbona huku jeshini tunazinunua elf 39, na ni kubwa na nzuri? Nazo ni original.. Punguza bei mkuu..
 
Back
Top Bottom