nauza nyumba


H

hsmyella

Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
8
Points
0
H

hsmyella

Member
Joined Dec 12, 2012
8 0
Hi! wanajamii, nauza nyumba ipo mbezi luis njia panda ya makabe ni km 1.3 kutoka morogoro road, ina vyumba 4 kimoja master, public toilet, jiko, stoo, bado finishing kidogo. kiwanja kinaukubwa wa sqm 650.bei yake ni mil 90.kwa mawasiliano nipigie 0767146448.mimi ndiye mmiliki wa nyumba.Bei inazungumzika.asanteni.
 
JUST

JUST

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
554
Points
170
JUST

JUST

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
554 170
kwanini milioni tisini na sio tisini na mbili
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,125
Points
1,500
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,125 1,500
Hilo banda nani atoe milioni tisini? nimerogwa?
 
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,791
Points
1,250
Age
36
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,791 1,250
Mbn sasa haijaisha halafu hiyo bei daah!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Hizi picha zinaoneka zilipigwa mwaka 2011,tafadhari naomba uweke picha 2012,ambazo ni za hivi karibuni!!
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,258
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,258 2,000
Duh!swali kwa swali sijui kama tutamaliza dozi,nahisi kuchanganyikiwa!!
TUKUTUKU,jamaa amesema anauza nyumba yake milioni 90 JUST akasema uuzwe 92 ndo na mm nikamuuliza JUST kwa hiyo mbili ameitoa wapi!!!
 
Last edited by a moderator:
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
TUKUTUKU,jamaa amesema anauza nyumba yake milioni 90 JUST akasema uuzwe 92 ndo na mm nikamuuliza JUST kwa hiyo mbili ameitoa wapi!!!
Sawa nimekuelewa mkuu,kwa kusema ukweli garama za ujenzi kwa sasa zipo juu,lakini siyo kwa kiwango hicho.Cha ziada ni kuwa inawezekana bei za viwanja maeneo hayo zipo juu sana ndiyo maana amefika hapo!!
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,258
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,258 2,000
Sawa nimekuelewa mkuu,kwa kusema ukweli garama za ujenzi kwa sasa zipo juu,lakini siyo kwa kiwango hicho.Cha ziada ni kuwa inawezekana bei za viwanja maeneo hayo zipo juu sana ndiyo maana amefika hapo!!
naogopa sana kuuza asset!!ukiona mtu amefikia kuamua kuuza kuna tatizo but kama kuna uwezekano wa kutouza ni bora sana!!!anyway jamaa sijui hana hata mke amkamate ugoni apate hiyo hela!! ha ha ha ha,natania!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
naogopa sana kuuza asset!!ukiona mtu amefikia kuamua kuuza kuna tatizo but kama kuna uwezekano wa kutouza ni bora sana!!!anyway jamaa sijui hana hata mke amkamate ugoni apate hiyo hela!! ha ha ha ha,natania!
Nakubaliana na wewe mkuu ,kuuza asset ni jambo baya sana,lakini waswahili wanasema " kimfaacho mtu ni chake"
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,181
Points
1,250
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,181 1,250
Hizi picha zinaoneka zilipigwa mwaka 2011,tafadhari naomba uweke picha 2012,ambazo ni za hivi karibuni!!
Hii nyumba ishauzwa mda mrefu mbona, au ni nyingie? .............ila ni kwa nini zinafanana ............Ogopa matapeli hata huku wapo!!!!!!!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Hii nyumba ishauzwa mda mrefu mbona, au ni nyingie? .............ila ni kwa nini zinafanana ............Ogopa matapeli hata huku wapo!!!!!!!!
Mkuu acha kuaribu biashara ya mwenzio!!
 
T

t blj

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
725
Points
1,000
T

t blj

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
725 1,000
naogopa sana kuuza asset!!ukiona mtu amefikia kuamua kuuza kuna tatizo but kama kuna uwezekano wa kutouza ni bora sana!!!anyway jamaa sijui hana hata mke amkamate ugoni apate hiyo hela!! ha ha ha ha,natania!
Kama kuna kitu wa tz kinatucost ni hili la kung'ania property hata kama hali ya kiuchuni hairuhusu. Tunaona kariakoo baadhi ya watu wana maisha magumu lakini wana ardhi ambayo wakiuza au kukodisha maisha yao yangebadilika . inawezekana jamaa aliweka kipato chake chote kwenye ujenzi wa hiyo nyumba , na sasa hana njia nyingine ya kipato anachofanya ni kubadilisha muelekeo. Kibiashara yuko sahihi . Tukumbuke kuwa life expectacy ya mtanzania kwa sasa ni miaka 50 ! Kwa mitizamo hii ya kujinyima na kulimbikiza property wengi wanakufa wakiwa hawaja enjoy kabisa life.
 

Forum statistics

Threads 1,286,237
Members 494,902
Posts 30,888,038
Top