Nauza nyumba kwa unavyoiona kwa bei nzuri

Nauza nyumba kwa unavyoiona kwa bei nzuri

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Posts
1,445
Reaction score
217
hii nyumba ipo mbagala chamazi. ipo ktk eneo salama kwa makazi ya watu . kama utanunua kama ilivyo utauziwa Tsh. 25m na kama utataka ikamilike kwa kila kitu utauziwa 35m.
nyumba ina vyumba 4 vya kulala kimoja master, jiko na sebule, ina jiko la ndani na la nje na choo cha nje na ndani . tuwasiliane 0657 145555, 0655 278 278 na 0755 099 291

DSC00233.JPG
 
Ina fence na gate?? Kiwanja ni cha ukubwa gani?? Hapo nyumbani panafikika kwa Fuso??
 
Hapa sio mahali pake wewe...acha ku abuse jukwaa letu..... Harafu wahakikishie kuwa milipuko ya mabomu haitatokea teka maana kuuza nyumba kwa bei hiyo...bila kuangalia risk part of neighborhood si sawa.
 
Nyumba za Mbagala wakati mwingine kama zina mgogoro wa Ardhi usije kuta watu wanalawitiwa wakillala humo......
 
Ina fence na gate?? Kiwanja ni cha ukubwa gani?? Hapo nyumbani panafikika kwa Fuso??
kiwanja ni cha sqm 650 , hii nyumba imezungushiwa ukuta na kwa sasa imewekwa geti sehemu ya kuegeshea magari na fuso inafika bila shida kwani wakati wa ujenzi fuso zilikuwa zinaleta mchanga
 
Hapa sio mahali pake wewe...acha ku abuse jukwaa letu..... Harafu wahakikishie kuwa milipuko ya mabomu haitatokea teka maana kuuza nyumba kwa bei hiyo...bila kuangalia risk part of neighborhood si sawa.
sika hakika sana na uweledi wako ni pia natilia shaka ubongo wako, na abuse jukwaa ki vipi? hili jukwaa la kwenu kivipi? we kwenu we na wazazi wako au? hii ni sehemu ya matangazo madogo madogo.
 
Ukitaka kuuza nyumba, usiishie tu kusema ohhhh ina vyumba vinee, choo cha kulala etc
Tunataka kujua iko sehemu gani, je ni bondeni, je kiwanja kimepimwa, je kuna huduma za maji na umeme?
Je ni eneo halali la makazi?
Tunaomba maelezo ya kina tafadhali.
 
Nyumba za Mbagala wakati mwingine kama zina mgogoro wa Ardhi usije kuta watu wanalawitiwa wakillala humo......
Mkuu inaonesha wewe ni mzoefu wa kulawitiwa. mbagara kuna wananchi wengi sana wanaishi kama wewe ulilawitiwa mbagara haina maana kwamba eneo lote liko hivyo . na inawezekana mi nandika hapa lakini wewe kuna mtu anakulawiti huko uliko na ni eneo tofauti kabisa na mbagara,.
 
Ukitaka kuuza nyumba, usiishie tu kusema ohhhh ina vyumba vinee, choo cha kulala etc
Tunataka kujua iko sehemu gani, je ni bondeni, je kiwanja kimepimwa, je kuna huduma za maji na umeme?
Je ni eneo halali la makazi?
Tunaomba maelezo ya kina tafadhali.
nyumba ipo eneo salama kwa maana kwamba ni eneo la makazi. umeme na maji vipo. chamazi hakuna mabonde mkuu. hii nyumba ipo karibu na barabara ya lami iendayo uwanja wa azam. nyumba ipo wilaya ya Temeke , mbagara chamazi eneo linafikika kiurahisi .
 
nyumba ipo eneo salama kwa maana kwamba ni eneo la makazi. umeme na maji vipo. chamazi hakuna mabonde mkuu. hii nyumba ipo karibu na barabara ya lami iendayo uwanja wa azam. nyumba ipo wilaya ya Temeke , mbagara chamazi eneo linafikika kiurahisi .
Eneo limepimwa? Lina hati?
Kama halijapimwa je lina Leseni ya makazi?
Ukivijua hivi ni rahisi kumshawishi mteja anunue.
 
Mkuu inaonesha wewe ni mzoefu wa kulawitiwa. mbagara kuna wananchi wengi sana wanaishi kama wewe ulilawitiwa mbagara haina maana kwamba eneo lote liko hivyo . na inawezekana mi nandika hapa lakini wewe kuna mtu anakulawiti huko uliko na ni eneo tofauti kabisa na mbagara,.
Akiri nakuheshimu sana nakuomba umtake Mtambuzi radhi kwa maneno hayo namheshimu sana huyu mtu pliz mtake radhi mtu kuuliza sio ujinga haya mambo yapo kwenye society na yanatokea so ni moja ya preucation!
 
Eneo limepimwa? Lina hati?
Kama halijapimwa je lina Leseni ya makazi?
Ukivijua hivi ni rahisi kumshawishi mteja anunue.

eneo halijapimwa ila lina leseni ya makazi
 
Akiri nakuheshimu sana nakuomba umtake Mtambuzi radhi kwa maneno hayo namheshimu sana huyu mtu pliz mtake radhi mtu kuuliza sio ujinga haya mambo yapo kwenye society na yanatokea so ni moja ya preucation!
Sawa mkuu namtaka radhi lakini namuomba awe anachagua maneno. kwa mfano maneno ambayo yamekukera sijayatamka mimi yeye ndiyo kayaanzisha. mi mwenyewe kanishangaza maana hata mimi namuheshimu . huwa mtu anajibiwa kutokana na uulizaji wake mtu akiuliza kiugwana hujibiwa kiungwana . NAMWOMBA RADHI PAMOJA NA WENGINE WOTE
 
Utaambiwa haijakamilikaa,Utaambiwa haina lipu,utaambiwa haina umemeee eheeeee kuwa na subira.
 
Akiri nakuheshimu sana nakuomba umtake Mtambuzi radhi kwa maneno hayo namheshimu sana huyu mtu pliz mtake radhi mtu kuuliza sio ujinga haya mambo yapo kwenye society na yanatokea so ni moja ya preucation!

Acha upuuzi Amsterdam haya mambo unasema yako yameshamtokea nani?au wewe?acheni uzushi.Nilikueshimu kwa hilo jina lako kumbe una uswahili kihivyo?
 
Acha upuuzi Amsterdam haya mambo unasema yako yameshamtokea nani?au wewe?acheni uzushi.Nilikueshimu kwa hilo jina lako kumbe una uswahili kihivyo?
sasa ngoja nikupe mfano halisi kuna sehemu moja mji wa kigamboni miaka ya nyuma sana wakati natafuta sehemu yakupanga nyumba maana nilikuwa nafanya kazi hapo posta ,nilikutana na dada mmja ambaye ni rafiki yangu nikamweleza kuhusu natafuta nyumba yakupanga maeneo ya feri just ukivuka tu,cha kwanza aklinionya nakuniambia hizi nyumba usipange kuna haya mambo kuwa wote wanaoishi pale wanalawitiwa usiku hata watoto wadogo,narudi kwa mtoa mada Akiri najua anaufahamu mji wa kigamboni vizurisana unapafahamu pale kwa dr bajaji oposite palikuwa panajaa maji sana sasahivi wameweka kamtaro kanasaidia saidia pale kuna kama uwanja uwanja hivi na nyumba 2 hazikaliki na ni nzuri tu na inaonyesha zilitumika kidogo sasa pale ndio mchezo huo mpaka watu wakakimbia na nyumba zinaharibikia pale,haya mambo yako mkuu wangu na kabla hujanunua onea na wazawa kwanza dunia ina mengi hii mkuu.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom