Nauza nyumba (Dodoma-Nkuhungu North) Tsh 90 mil

Nauza nyumba (Dodoma-Nkuhungu North) Tsh 90 mil

rbt

Member
Joined
Nov 28, 2014
Posts
95
Reaction score
73
Nauza nyumba Dodoma nkuhungu north,

Ina master moja ,vyumba viwili vya wageni,jiko, choose cha public, stoo, choo cha nje na jiko la nje. Ipo karibu na barabara itayojengwa ya kupitisha magari ya mizigo.ila mazungumzo yapo .namba ya simu 0714791775.

IMG_20210126_113404.jpg
 
Unakuwa kama mke wa mtu anayeenda kugongwa guest house! Anaitwa Magdalena lakini baibui gubigubi kabakisha pua tu ili aweze kupumua. Weka picha ya nyumba badala ya kutuwekea pua ya nyumba huku nyumba mzima umeificha.
 
Nauza nyumba Dodoma nkuhungu north,

Ina master moja ,vyumba viwili vya wageni,jiko, choose cha public, stoo, choo cha nje na jiko la nje. Ipo karibu na barabara itayojengwa ya kupitisha magari ya mizigo.ila mazungumzo yapo .namba ya simu 0714791775.

View attachment 1688135
Uwe mkweli aisee sema nauza ukuta, geti na sakafu ya pavements
 
Sawa sawa wacha niendelee kuangalia tuu sema dom mna bei zenu tofauti sana kwa vitu kama Arusha tuu..
 
Nauza nyumba Dodoma nkuhungu north,

Ina master moja ,vyumba viwili vya wageni,jiko, choose cha public, stoo, choo cha nje na jiko la nje. Ipo karibu na barabara itayojengwa ya kupitisha magari ya mizigo.ila mazungumzo yapo .namba ya simu 0714791775.

View attachment 1688135
Iko sehemu itakayojengwa barabara ya magari ya mizigo, je itabomolewa lini hiyo nyumba na kwa nini unataka kutuingiza mkenge wakati umeshalipwa na serikali kuhama hiyo sehemu ili barabara ijengwe? TAKUKURU tafadhali njooni mumkamate huyu msanii.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom