Nauza Nokia E7 nipo bukoba

Desmond Kamala

Senior Member
Feb 20, 2014
134
195
nauza nokia e7 ni used kwa miezi minne,kioo kimevujia kdgo ila inaonesha,unaweza kuchange kioo kwakua bdo ni mpya bei 125000,kama unahitaj ni pm
 

Attachments

  • e7.jpg
    File size
    14.1 KB
    Views
    54
  • e7,2.jpg
    File size
    13.1 KB
    Views
    52
  • e7,3.jpg
    File size
    15 KB
    Views
    50

katuni

Senior Member
Dec 8, 2012
151
225
mkuu, we unajua ghalama za kuweka kioo kipya??? Ukijumlisha na hiyo 125000 unayoitaka ni bora bora nikachukue Tecno ya maana. Kama vipi nikutandike na 70,000 cash
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom