huyu hapo pichani, laki 9 lakini maelewano yapo, ni pm tufanye biashara
Ngombe hachungwi na si unajua mjini huku majani shida?
Mkuu biashara hyo tuzungumze
Acha masihara tafadhari
Ng'ombe haumwi, hvyo namuuza kwa maelewano kama ukihitaji
mkuu unachukua laki tano cash pamoja na usafiri wa kumleta kwa sababu amekonda sanaKama upo silias biashara inafanyika. Kama tukielewan bei nakuletea , nimewek picha kama usibitisho ili ukilizka tufanye biashara
poa mkuuHiyo hailipi mkuu, fanya nane
ni kweli mkuu hujui hata ana kilo ngapi utakuwa unachekekeshaKwa kweli mkuu siwez kadiria, ila muangalie kam unauzoef unaez jua
zinaweza kufika 50ana kilo ngapi?