Nauza ng'ombe wa maziwa chotara

Nauza ng'ombe wa maziwa chotara

Jopapa

Member
Joined
May 28, 2019
Posts
63
Reaction score
27
Wapo ng'ombe watatu, mmoja kati yao mkubwa wa kwanza ana mimba ya miezi mitano, wengine wawili jike na dume size ya kati, hivyo wote hawa nawauza kwa sh milioni 1.9 tu, wana uwezo kutoa lita 12-15 kwa siku kulingana na matunzo yako, pia aina hii ya chotara ni himilivu kwa magonjwa na mazingira pia, napatikana Dar- pugu kajiungeni njia ya kisarawe, piga simu 0783 662495
IMG_20190803_151506.jpeg
IMG_20190803_151516.jpeg
IMG_20190803_151603.jpeg
IMG_20190803_151532.jpeg
 
Back
Top Bottom