Nauza meza


Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
14,430
Likes
37,849
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
14,430 37,849 280
Kutokana na hali kuwa ngumu, nauza meza yangu ya Glass, inafaa kuwekea Tv flat hadi Inchi 60. Imetumika miezi mi4, Kioo chake ni kigumu na bei ni 140,000/=.
62e706ce600db756bd01311dc46644b0.jpg

f5d60c5ae334ed0127d66132e262750d.jpg

cad1e0aac520883e417601e959ee7882.jpg
 
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,440
Likes
1,807
Points
280
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,440 1,807 280
Mkuu..ukitaka kuuza kitanda, godoro, tv, sabufa, na jiko la gesi nijuze..tufanye biashara..upate na mtaji wa kwenda kulima..
 
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,481
Likes
5,210
Points
280
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,481 5,210 280
"Asavali" uuze ili uwahi mvua sasa maana hakuna namna.
 

Forum statistics

Threads 1,213,424
Members 462,098
Posts 28,477,281