Nauza mayai ya kuku

freemoney

Senior Member
May 21, 2012
109
0
Habari wana jamiiforum, kama kichwa cha habari kinavyosema hapo juu mimi na familia yetu ni wafugaji and kwa sasa kuku wameanza kutaga kwa kasi ila soko limeyumba, so kama kuna mtu anaitaji mayai kwanzia tray 10 na kuendelea ata adi 500 na bei ni sh 6500 ila ukichukua tray nyingi tutakupunguzia bei. Unaweza kunipa taarifa au kama una sehemu una uhakika kuwa wataitaji mayai tafathali tuwasiliane kwenye 0716-369299
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom