Nauza kuku wa kienyeji toka Singida

Nauza kuku wa kienyeji toka Singida

savo

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Posts
302
Reaction score
246
Habarini wana JF mungu kawapa uzima tena pia ni zawadi tosha kwa anaye yaweza yote.

Nisiende mbali sana ila lengo langu ni kutafuta soko la kuku mikoa ya Dar-es-salaam, Morogoro,Dodoma.

Kwa mawasiliano zaidi njoo DONDOSHA NAMBA YAKO HAPO CHINI
 
Habarini wana JF mungu kawapa uzima tena pia ni zawadi tosha kwa anaye yaweza yote.

Nisiende mbali sana ila lengo langu ni kutafuta soko la kuku mikoa ya Dar-es-salaam, Morogoro,Dodoma.

Kwa mawasiliano zaidi njoo DONDOSHA NAMBA YAKO HAPO CHINI
Taja. Bei yako
 
tetea aliye shiba 12000/=
Jogoo aliye shiba 17000/=
 
Nipo singida mkuu kama uko tayr ntakuletea ili tufanye biashara ase
 
Nipo singida mkuu kama uko tayr ntakuletea ili tufanye biashara ase
Kuna ndugu yangu yupo mwanza anahitaji kuku kwa ajili ya biashara, kuku wengi sasa mbona una bei ye akinunua 17 atauza bei gani?
 
Kuna ndugu yangu yupo mwanza anahitaji kuku kwa ajili ya biashara, kuku wengi sasa mbona una bei ye akinunua 17 atauza bei gani?
Kwa kweli bei Iko Juu kidogo na kwa soko lilivyo itakuwa ngumu kidogo.
 
Nahitaji kuku wa mwezi 1 wengi tu. Ila nataka kienyeji pure na mitetea tupu.

Taja bei.
 
Back
Top Bottom