Nauza kuku wa kienyeji kutoka singida.

Nauza kuku wa kienyeji kutoka singida.

Nakfa

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Posts
12,009
Reaction score
16,326
Kama heading inavyojieleza wakuu nauza kuku wa kienyeji kutoka singida kwa bei zifuatazo
(1) Tsh 12000 mtetea
(2) Tsh 16000 jogoo

Kwa maelezo zaidi nifuate PM
 
Je naweza kununua kwaajili ya kufuga? maana wengine hufa hawahimili magonjwa na hali ya hewa ya dar
Ndio mkuu uwezo huo wanao
Kuku naowauza ni wale waliozoea mazingira ya kufungiwa na kulishwa wengi wa wanaokufa ni wale waliozoea kujitaftia chakula "hawafungiwi mda wote" hivyo wanapokuja dar na kubadilishiwa lifestyle yao hupelekea kufa na hata kudhoofika
 
Ndio mkuu uwezo huo wanao
Kuku naowauza ni wale waliozoea mazingira ya kufungiwa na kulishwa wengi wa wanaokufa ni wale waliozoea kujitaftia chakula "hawafungiwi mda wote" hivyo wanapokuja dar na kubadilishiwa lifestyle yao hupelekea kufa na hata kudhoofika

Mhh sio kweli, mimi nina kuku kutoka kijijini hawajazoea kufungiwa na walikua wanalala juu ya mti wana kwea huko na niliwaleta mjini wako vizuri tu
 
Mhh sio kweli, mimi nina kuku kutoka kijijini hawajazoea kufungiwa na walikua wanalala juu ya mti wana kwea huko na niliwaleta mjini wako vizuri tu
Ulivyowaleta mjini uliwaweka katika mazingira gani?
 
Back
Top Bottom