• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nauza kuku chotara na broilers

Arafat23

Arafat23

Member
Joined
Oct 12, 2017
Messages
86
Points
125
Arafat23

Arafat23

Member
Joined Oct 12, 2017
86 125
Nina kuku chotara bei yake 15000@ bei ya jumla, lakini pia ninao broilers above 1kg kwa sh 6000@, napatikana madale-mashamba ya jeshi .0756391097/0719246004
 

Attachments:

Forum statistics

Threads 1,403,661
Members 531,322
Posts 34,430,711
Top