Nauza Kiwanja Tegeta Boko, kimepimwa na hati miliki

Nauza Kiwanja Tegeta Boko, kimepimwa na hati miliki

Kuna 39 kwa 39 bei yake million 75.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo hela hamna sahizi alaf bei zako si bei ya soko ni za kihisia zaidi maeneo hayo sqm. moja ni kuanzia 20,000 to 25,000 na iyo boko dawasco ni eneo linalo athirikaga sana na marufiko jaribu kuzingatia bei yako iyo kitaalam kuendana na soko na location yenyewe
 
Hiyo hela hamna sahizi alaf bei zako si bei ya soko ni za kihisia zaidi maeneo hayo sqm. moja ni kuanzia 20,000 to 25,000 na iyo boko dawasco ni eneo linalo athirikaga sana na marufiko jaribu kuzingatia bei yako iyo kitaalam kuendana na soko na location yenyewe
Nilipo Mimi hakuna mafuriko, ni eneo ambalo lipo juu,, kuhusu bei ni mfuko wako tu hauruhusu
IMG-20170906-WA0007.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiyo hela hamna sahizi alaf bei zako si bei ya soko ni za kihisia zaidi maeneo hayo sqm. moja ni kuanzia 20,000 to 25,000 na iyo boko dawasco ni eneo linalo athirikaga sana na marufiko jaribu kuzingatia bei yako iyo kitaalam kuendana na soko na location yenyewe
Maeneo ya karibu na hapo kwangu watu wanafika bei izo, coz ni pazuri na si bondeni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom