Nauza kiwanja Kivule Stand kwa bei nzuri sana

Nauza kiwanja Kivule Stand kwa bei nzuri sana

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
483
Reaction score
75
Kwa aliyeserious.Nauza kiwanja chenye ukubwa wa 968 mita square kwa bei ya 150,000,000/= na kina Godown kubwa. Kipo Kivule stand ni eneo zuri la biashara.

Anayehitaji anipigie kwa simu hii 0752643919
 
Kwa aliyeserious.Nauza kiwanja chenye ukubwa wa 968 mita square kwa bei ya 150,000,000/= na kina Godown kubwa. Kipo kivule stand ni eneo zuri la biashara anayehitaji anipigie kwa simu hii 0752643919

150Mil ndio bei nzuri SANA??
 
Nauza viwanja vipo maeneo ya puna kimbiji temeke vimepimwa vina offer,mita moja nauzwa kwa 13000 viwanha vipo vya ukubwa tofauti.karibuni..
 
Jamani nifundisheni jinsi ya highlight kama mnavyofanya unapojibu hoja za mtu yoyote
 
hapo umepita kimbiji, cheka umepatita, kwa morisi umepapita, kitomondo umepapita ndo uje ufike puna yani punguza bei mshua, tukutafute!!'!!!
 
hapo umepita kimbiji, cheka umepatita, kwa morisi umepapita, kitomondo umepapita ndo uje ufike puna yani punguza bei mshua, tukutafute!!'!!!
Lakin Hyo yote ni temeke mkuu..11,000 bas nkuuzie..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom