chaUkucha
JF-Expert Member
- May 28, 2012
- 3,382
- 1,221
Kitanda cha mtoto, stand ya kuwekea viatu ya chuma na kin'gamuzi cha startimes
Kitanda cha mtoto ni kipya bei ni 250,000
Stand ya kuwekea viatu ni kubwa unaweza hata kuitumia kibiashara bei ni 50, 000
Kin'gamuzi cha star times ni kipya kina wire wake meter 10 na antenna yake na kimelipiwa mpaka mwezi wa pili bei yake ni 80,000.
Mawasiliano: 0762 854563
Sent using Jamii Forums mobile app
Kitanda cha mtoto ni kipya bei ni 250,000
Stand ya kuwekea viatu ni kubwa unaweza hata kuitumia kibiashara bei ni 50, 000
Kin'gamuzi cha star times ni kipya kina wire wake meter 10 na antenna yake na kimelipiwa mpaka mwezi wa pili bei yake ni 80,000.
Mawasiliano: 0762 854563
Sent using Jamii Forums mobile app