Nauza jiko la gesi la plate 4 TZS 70,000/=

Nauza jiko la gesi la plate 4 TZS 70,000/=

dtf

Senior Member
Joined
Oct 7, 2013
Posts
121
Reaction score
12
nauza jiko la gesi la plate 4.hii ni bei ya promotion.na pia kuna garantee ya miez 6.duka lipo maeneo ya airport.napatikana kwa namba 0712620078
 
nauza jiko la gesi la plate 4.hii ni bei ya promotion.na pia kuna garantee ya miez 6.duka lipo maeneo ya airport.napatikana kwa namba 0712620078
Airport ipi?
Songwe,Kia,Jomo Kinyata,Kigoma,Unguja,MBOKA
..........?
 
Z
 
nauza jiko la gesi la plate 4.hii ni bei ya promotion.na pia kuna garantee ya miez 6.duka lipo maeneo ya airport.napatikana kwa namba 0712620078


Lina automatic lighter?
 
Hili hapa
 

Attachments

  • 1427868171912.jpg
    1427868171912.jpg
    18.8 KB · Views: 731
ndio kwa walio mkoan natuma kwa njia ya bas
 
Jiko la gesi pleti mbili-West point
Location tegeta dsm
Bei 58,000
 

Attachments

  • IMG_20191019_163043_0.jpg
    IMG_20191019_163043_0.jpg
    176.4 KB · Views: 15
Back
Top Bottom