Nauza gari RVR bei nafuu sana


bobdizo

bobdizo

Senior Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
139
Likes
49
Points
45
Age
38
bobdizo

bobdizo

Senior Member
Joined Jun 28, 2014
139 49 45
nauza gari aina ya RVR kwa bei nafuu sana mil 3 tu.. 0713871199
e06fea695ca107abd50055a4a85cc54c.jpg
42a32136717314cc109805564536249c.jpg
0c6350eb1ab99c6da7de91ca9e1cd39d.jpg
53720bfc2ec271acb3bebc53b2993705.jpg
 
D2050

D2050

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
1,518
Likes
363
Points
180
D2050

D2050

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
1,518 363 180
Tra inadaiwa sh ngapi na matatizo
Mengine
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,523
Likes
14,838
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,523 14,838 280
Asante Mpwa, picha zimetosha Ila waweza Toa na taarifa za ziada kidogo? Sio wote watapenda kukupigia. All the best
 
Jerhy

Jerhy

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
3,138
Likes
309
Points
180
Age
29
Jerhy

Jerhy

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
3,138 309 180
Tarehe 7/7 siku njema sana hii.
 
T

Tanaluza

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
214
Likes
113
Points
60
T

Tanaluza

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
214 113 60
Hii gari mpaka itembee lazima uandae milioni 10
 
Havikujezwa

Havikujezwa

Senior Member
Joined
Feb 12, 2016
Messages
187
Likes
94
Points
45
Havikujezwa

Havikujezwa

Senior Member
Joined Feb 12, 2016
187 94 45
Linamatatizo gani hadi ukaanua kuuza?
 
bobdizo

bobdizo

Senior Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
139
Likes
49
Points
45
Age
38
bobdizo

bobdizo

Senior Member
Joined Jun 28, 2014
139 49 45
gari halina matatizo yoyote linatembea ni zima kabisaaaaa
 
bobdizo

bobdizo

Senior Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
139
Likes
49
Points
45
Age
38
bobdizo

bobdizo

Senior Member
Joined Jun 28, 2014
139 49 45
TRA inadaiwa kama milioni moja hivi. kwa matatizo halina liko poa tu engine iko safi na kila kitu kasoro yake ni haijalipiwa muda na sasa ni mil1
 
bobdizo

bobdizo

Senior Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
139
Likes
49
Points
45
Age
38
bobdizo

bobdizo

Senior Member
Joined Jun 28, 2014
139 49 45
Asante Mpwa, picha zimetosha Ila waweza Toa na taarifa za ziada kidogo? Sio wote watapenda kukupigia. All the best
haina tatizo lolote iko poa kama kawa inatembea barabarabi sema inadaiwa mil 1 na TRA
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,871
Likes
716
Points
280
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,871 716 280
Inatumia mafuta au gesi?
 
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
1,777
Likes
2,308
Points
280
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
1,777 2,308 280
Asante.
Mimi pia nataka gari lkn isiwe ya Mil 3
Mpwa.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,132
Likes
1,783
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,132 1,783 280
TRA inadaiwa kama milioni moja hivi. kwa matatizo halina liko poa tu engine iko safi na kila kitu kasoro yake ni haijalipiwa muda na sasa ni mil1
mkuu hapo kwenye bluu inamahana huna uhakika au ndo kuficha taarifa sahihi ili usioneshe ukubwa halisi wa deni?, alafu naona nguo ya rangi ya kijani, wewe ni kada usiyelipa kodi??????
 
bobdizo

bobdizo

Senior Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
139
Likes
49
Points
45
Age
38
bobdizo

bobdizo

Senior Member
Joined Jun 28, 2014
139 49 45
mkuu hapo kwenye bluu inamahana huna uhakika au ndo kuficha taarifa sahihi ili usioneshe ukubwa halisi wa deni?, alafu naona nguo ya rangi ya kijani, wewe ni kada usiyelipa kodi??????
hahahahaha hapana angalia kwenye maxmalipo ingia namba za. gari itakwambia ni kiasi gani
 

Forum statistics

Threads 1,237,751
Members 475,675
Posts 29,299,543