nkinga mpya
Member
- Nov 21, 2016
- 68
- 67
Hatua hiyo nilivuka Mkuu, natafuta mambo makubwa zaid ya hiloNakuuliza labda uliwahi ikuta kwa fundi..... piga kaz umiliki yako usiendeshwe kwa choyo.... pole sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Hatua hiyo nilivuka Mkuu, natafuta mambo makubwa zaid ya hiloNakuuliza labda uliwahi ikuta kwa fundi..... piga kaz umiliki yako usiendeshwe kwa choyo.... pole sana
Mie nakuombea kila la kheri basi.... Sikujaaliwa na roho mbaya na choyo kama wewe.... 😀 jf kuna mambo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wavimba machoMi nahisi anauza bei ya chini kwa vile anajua utatakiwa kulilipia kodi kulileta bara.
Siyo kwavile ni bovu.
Wenye hela watampigia wataambiwa kwanini engine imebadilishwa.
Wavimba macho tujitahidi kupita kimyakimya kwenye nyuzi kama hizi. Haswa tunapojijua mifukoni apeche alolo.
Siku zote huwa nashauri watu kuwa ukitaka kununua gari usitizame plate number, tizama uzima wa engine.Umeitumia miaka 3 hapo Zenji na ikisajiliwa huku bara inapewa no. 'Mpyaaa' za kibongobongo daah.
Ukiweka na mambo yetu ya TRA hapo si mchezo.
All the best kwny biashara hio.
Sent from my iPhone using JamiiForums