Nauza gari hii bei nafuu kabisaa

Nauza gari hii bei nafuu kabisaa

haya kwa nyie wauza sura humu mnajiandikisha tuu hapa ili tujue mnahitaji au mko vizuri japo hatuwajui vizuri hata sura zenu sasa mnataka kula ujiko kwa id fake zenu(haina maana) kwa walio siriazi na biashara ya mwana mum pm!!!!!mfanye biashara maan maswali yote ya msingi yameulizwa na price is reasonable kwa kuwasaidia gari ni ya mwaka gani na je mwenye kuuzA KWA SASA NI MTUMIAJI WA KWANZA HAPA BONGO?
 
Hiyo ni aina ya Engine mkuu,,, garage zetu za uswazi mafundi wanazishindwa kabisa....

kwel kabisa yaan vvti kwa mafund wa mitaani ni tatzo hawaziwez, nilikua na gx100 ili nisumbua sana,nikaingia cost mara mbil ya kuweka engne mpya...ila vvti engine zinahtaj kuzingatiwa service za mara kwa mara na katika garage za uhakika..gud luck gari nzuri hyo,ulaji wa mafuta kwa vvti ni kawaida tu labda ikiianza kuchoka engine.
 
Angalia vizuri nimeweka picha zote ndani na nje. Ni progress hiyo na picha zote nimeweka
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom