Supastar
Senior Member
- Mar 19, 2019
- 110
- 94
Mpya linauzwa 480,000/=
Nimelitumia miezi 5
Nakuuzia kwa 300,000/=
Maongezi yanaruhusiwa
Pia kitanda 6×5 tsh 150,000/=
Sofa la watu watatu..90,000/=
Lengo la kuuza ni kutokana na kwamba nahama mkoa
Namba ya simu ni 0784112347. Nipo Mbagala Zakhem Dar es salaam
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimelitumia miezi 5
Nakuuzia kwa 300,000/=
Maongezi yanaruhusiwa
Pia kitanda 6×5 tsh 150,000/=
Sofa la watu watatu..90,000/=
Lengo la kuuza ni kutokana na kwamba nahama mkoa
Namba ya simu ni 0784112347. Nipo Mbagala Zakhem Dar es salaam
Sent using Jamii Forums mobile app