Nauza Dining Table (Mkongo)ya viti 6

Nauza Dining Table (Mkongo)ya viti 6

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Posts
2,733
Reaction score
2,021
Wakuu nauza dinning table ya mti wa mkongo na viti vyake 6 pamoja na table matts zake,Ni almost mpya imetumika chini ya mwezi mmoja.

Bei yake ni Tsh 450,000/=
Inapatikana dar.
Kwa anayehitaji ani pm namba yake nimtumie picha.

Hapa nashindwa kuattach.
Wasalaam.
 
Wakuu nauza dinning table ya mti wa mkongo na viti vyake 6 pamoja na table matts zake,Ni almost mpya imetumika chini ya mwezi mmoja.

Bei yake ni Tsh 450,000/=
Inapatikana dar.
Kwa anayehitaji ani pm namba yake nimtumie picha.

Hapa nashindwa kuattach.
Wasalaam.
Mkuu bado unaiuza hii?
 
Back
Top Bottom