Nauza car parking shades (vivuli maegesho ya Magari)

Nauza car parking shades (vivuli maegesho ya Magari)

shades

Member
Joined
Oct 4, 2016
Posts
8
Reaction score
5
Destiny Business limited ni company inayotoa huduma ya kutengeneza car parking shades za kisasa na zenye ubora wa hali ya juu kwa matumizi ya nyumbani, ofisini ,hotelini nk. Ofisi yetu ipo Sinza A. Kwa mawasiliano zaidi

Tupigie 0713413959 , 0682413959
Whatsap 0713413959

NB
Wateja walio nje ya Dar huduma itakufikia mpaka mkoa uliopo.

Picha za hapa chini ni baadhi ya Kazi zetu. Karibuni sana.

1475733485186.jpg
1475733578770.jpg
1475733591326.jpg
1475733607200.jpg
1475733634515.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom