ERIK JF-Expert Member Joined Jun 5, 2013 Posts 623 Reaction score 315 Oct 16, 2019 #1 nauza camera ya Lumix GH5 full package battery 2, charge, lans 14-45 na 45-200 ipo kwenye hali nzuri kabisa yani kama mpya! nauza 4,500,000. kwa maelzo zaidi 0658644485 na picha pia nauza vitu vya production kama taa, laptop,boom mic ets
nauza camera ya Lumix GH5 full package battery 2, charge, lans 14-45 na 45-200 ipo kwenye hali nzuri kabisa yani kama mpya! nauza 4,500,000. kwa maelzo zaidi 0658644485 na picha pia nauza vitu vya production kama taa, laptop,boom mic ets