Nauza body la gari aina ya Mistubishi Chariot

Nauza body la gari aina ya Mistubishi Chariot

Johnson_Siame

Member
Joined
Apr 5, 2012
Posts
29
Reaction score
1
Nauza body ya gari aina ya mistubishi Chariot ni lina kila kitu lakini engine yake ndo inasumbua, kwahiyo unaweza weka engine ya Rav 4 na ukaendelea kuitumia bei ni million 3 tu, gari ni ya japan, ni ya 1997....kama unaitaji nipigie 0652110878, sitaki dalali!
 

Attachments

  • Chariot.jpg
    Chariot.jpg
    31.4 KB · Views: 63
Back
Top Bottom