Natenyahu akubaliana na kilichopo mezani

Natenyahu akubaliana na kilichopo mezani

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Posts
34,775
Reaction score
46,060
Hii ni baada ya zile siku 2 chungu za tafakuri kukamilika, mrejesho waanza kuingia:

1. Alisema mapema Natenyahu kuwa katu hataridhia.

IMG_20240411_091735.jpg


2. Aiidai Natenyahu, mezani kulikuwa na matakwa ya kipuuzi ya HAMAS yasiyokubalika.

3. Kumbe yote ilikuwa mikwara mbuzi!

4. Kwamba tuko hapa:

IMG_20240410_184040.jpg


5. Hii ni dhahiri bin Shahiri kuw, Natenyahu kesha fika bei.

6. Kufikia hapa, kutokea madhabahuni mmoja keshatokea, anasubiriwa HAMAS.

7. Kulinganisha na msimamo wa awali wa bwana Natenyahu, waungwana tunasema:

"One man down! I repeat; One man down!"
 
Hii ni baada ya zile siku 2 chungu za tafakuri kukamilika, mrejesho waanza kuingia:

1. Alisema mapema Natenyahu kuwa katu hataridhia.

2. Aiidai Natenyahu, mezani kulikuwa na matakwa ya kipuuzi ya HAMAS yasiyokubalika.

3. Kumbe yote ilikuwa mikwara mbuzi!

4. Kwamba tuko hapa:

View attachment 2959913

5. Hii ni dhahiri bin Shahiri kuw, Natenyahu kesha fika bei.

6. Kufikia hapa, kutokea madhabahuni mmoja keshatokea, anasubiriwa HAMAS.

7. Kulinganisha na msimamo wa awali wa bwana Natenyahu, waungwana tunasema:

"One man down! I repeat; One man down!"
Usiwaamini wanafik wa Kimarekani wala Kiyahudi. Hao ni marafiki wao kwa wao.

Hakuna hata moja wanalolifanya ni kwa nia njema kwa Wapalestina.

Wanataka kuiangamiza Ghaza, wanachotofautiana ni njia tu za kufikiia azma yao.

Unafahamu kwanini?

Kama ulikuwa hufahamu; Ni kwa ajili ya Uislam wa watu wa Ghaza wa dhati kabisa.
.ghaza siyo wanafik kama vile Wasaudi Wamisri na vilemba wengine wa GCC.
 
Usiwaamini wanafik wa Kimarekani wala Kiyahudi. Hao ni marafiki wao kwa wao.

Hakuna hata moja wanalolifanya ni kwa nia njema kwa Wapalestina.

Wanataka kuiangamiza Ghaza, wanachotofautiana ni njia tu za kufikiia azma yao.

Unafahamu kwanini?

Kama ulikuwa hufahamu; Ni kwa ajili ya Uislam wa watu wa Ghaza wa dhati kabisa.
.ghaza siyo wanafik kama vile Wasaudi Wamisri na vilemba wengine wa GCC.

1. Hapa nadhani uislamu ungeuacha nje. Wengine tunaamini Gaza ni Tatizo la ukoloni kama lililowahi kuwapo pande za kwetu huku:

IMG_1567.jpg


La mambo yenu ya dini lituhusu nini sasa, wengine sisi tusiohusika?

IMG_20240411_042450.jpg


2. Tuangalie kwenye haki kamili za wapalestina kama wao. Harakati zao za ukombozi chini ya sheria za kimataifa ni halali.

IMG_20240410_174116.jpg


3. Chini ya sheria za kimataifa Israel ikiungwa mkono na Marekani ni wahalifu.

4. Haipo shaka Marekani imekuwa wanafiki ikishiriki moja kwa moja kwenye ukandamizaji wa haki za binadamu.

5. Nchi za kiarabu ikiwamo Iran kuitelekeza Gaza hadi kufikishwa hapa hata baada ya kukomaa kiume hivi Kwa muda wote ni upumbavu. Kwa kweli ni heri ya mnafiki kuliko mpumbavu!

6. Tanzania na nchi za mstari wa mbele kwenye ukombozi wa Afrika walikuwa majirani; waarabu wako wapi?

7. Kumtegemea mmarekani Kwa suluhu ya Gaza ni upuuzi mwingine kwa waarabu. Zingatia imehitaji Afrika Kusini na Nicaragua, ICJ.

8. Kumbe kimebakia nini kama waarabu wote pale ni wapumbavu?

9. Marekani katoa amri #1

Natenyahu maji ya shingo, Marekani yamwamuru kusitisha vita mara Moja!

Matokeo: Israel kafungua Bandari Ashdod, karejea mezani alikoapa kutorudi.

10. Marekani katoa amri #2:

Biden: Neanyahu longo longo za nini? "Simamisha vita!"

Matokeo: katoka Gaza mbio akikimbia, tayari karidhia kusimamisha vita alikoapa hakutatokea.

11. Hapo #9 na #10 hatuna cha kufurahia? Au mnataka UN huko wahadili uislam? Huo si fanyeni kistaarabu misikitini na mwenyezi Mungu huko?

12. Miye sifungamani na upande wowote ila ninajua kuna misahafu inasema:

Yesu akawajibu, ``Nawaambia, hawa wakinyamaza, mawe yatapiga kelele.'' Luka 19:40

Kipi rahisi kusema, kama wahusika wamenyamaa? Mawe au Marekani?

Mtumishi matunduizi, paroko mvaa dera MK254, kamanda uchwara Moisemusajiografii; tulindane tafadhali.
 
  • Nzuri
Reactions: 511
1. Hapa nadhani uislamu ungeuacha nje. Wengine tunaamini Gaza ni Tatizo la ukoloni kama lililowahi kuwapo pande za kwetu huku:

View attachment 2960202

La mambo yenu ya dini lituhusu nini sasa, wengine sisi tusiohusika?

View attachment 2960204

2. Tuangalie kwenye haki kamili za wapalestina kama wao. Harakati zao za ukombozi chini ya sheria za kimataifa ni halali.

View attachment 2960203

3. Chini ya sheria za kimataifa Israel ikiungwa mkono na Marekani ni wahalifu.

4. Haipo shaka Marekani imekuwa wanafiki ikishiriki moja kwa moja kwenye ukandamizaji wa haki za binadamu.

5. Nchi za kiarabu ikiwamo Iran kuitelekeza Gaza hadi kufikishwa hapa hata baada ya kukomaa kiume hivi Kwa muda wote ni upumbavu. Kwa kweli ni heri ya mnafiki kuliko mpumbavu!

6. Tanzania na nchi za mstari wa mbele kwenye ukombozi wa Afrika walikuwa majirani; waarabu wako wapi?

7. Kumtegemea mmarekani Kwa suluhu ya Gaza ni upuuzi mwingine kwa waarabu. Zingatia imehitaji Afrika Kusini na Nicaragua, ICJ.

8. Kumbe kimebakia nini kama waarabu wote pale ni wapumbavu?

9. Marekani katoa amri #1

Natenyahu maji ya shingo, Marekani yamwamuru kusitisha vita mara Moja!

Matokeo: Israel kafungua Bandari Ashdod, karejea mezani alikoapa kutorudi.

10. Marekani katoa amri #2:

Biden: Neanyahu longo longo za nini? "Simamisha vita!"

Matokeo: katoka Gaza mbio akikimbia, tayari karidhia kusimamisha vita alikoapa hakutatokea.

11. Hapo #9 na #10 hatuna cha kufurahia? Au mnataka UN huko wahadili uislam? Huo si fanyeni kistaarabu misikitini na mwenyezi Mungu huko?

12. Miye sifungamani na upande wowote ila ninajua kuna misahafu inasema:

Yesu akawajibu, ``Nawaambia, hawa wakinyamaza, mawe yatapiga kelele.'' Luka 19:40

Kipi rahisi kusema, kama wahusika wamenyamaa? Mawe au Marekani?

Mtumishi matunduizi, paroko mvaa dera MK254, kamanda uchwara Moisemusajiografii; tulindane tafadhali.
Huwezi kunambia niwache nje Uislam wangu wakati ni wazi bila siri kinachopigwa vita ni Uislam.

Labda uwe mjinga tu ndiyo huwezi kuliona hilo.
 
Huwezi kunambia niwache nje Uislam wangu wakati ni wazi bila siri kinachopigwa vita ni Uislam.

Labda uwe mjinga tu ndiyo huwezi kuliona hilo.

Uislam wako nadhani baki nao tu. Niko na wapalestina kwa sababu ninatambua suala lao si la kidini.

Hakuna popote wapalestina wamelifungamanisha hili na dini.

Wengine siyo washirika wa dini zenu wajameni, ila haki tu ndiyo yalipo makazi yetu.

IMG_1567.jpg


Zingatia kina Madiba hawakuwaunga mkono wapalestina kwa Uislam wao, bali ukombozi wa ardhi yao.

Kumbe hapa ndipo mnapowapa kina MK254, Moisemusajiografii na wenzao uhalali wa kuwananga.
 
Uislam wako nadhani baki nao tu. Niko na wapalestina kwa sababu ninatambua suala lao si la kidini.

Hakuna popote wapalestina wamelifungamanisha hili na dini.

Wengine siyo washirika wa dini zenu wajameni, ila haki tu ndiyo yalipo makazi yetu.

View attachment 2960208

Zingatia kina Madiba hawakuwaunga mkono wapalestina kwa Uislam wao, bali ukombozi wa ardhi yao.

Kumbe hapa ndipo mnapowapa kina MK254, Moisemusajiografii na wenzao uhalali wa kuwananga.
Wewe amini upendacho kwa muono wa upeo wako finyu.

Mimi naamini kutokana na muono wangu.

Naamini 100% suala hili ni la kidini zaidi kuliko kingine chochote.


Unavyosikia "Al Aqsa floods" huelewi ni nini hicho?

Au huelewi historia ya Hamas ilianza vipi?

Ukiielewa utaelewa kwanini hiyo ni vita ya kidini.

Uliwasikia mazayuni wanasema wanapigana na Wapalestina au Hamas?
 
Huruma ya mamba? Anakula huku machozi yanamtoka.

Hakuna Zayuni mwenye huruma na yeyote duniani.

Kama unabisha muulize Hitler kwanini aliwafyeka kwa mamilioni.
Hitler tena?Mbona huwa inakataliwa na "Hamas" kwamba haikuwa holocaust?
 
  • Thanks
Reactions: 511
Wewe amini upendacho kwa muono wa upeo wako finyu.

Mimi naamini kutokana na muono wangu.

Naamini 100% suala hili ni la kidini zaidi kuliko kingine chochote.


Unavyosikia "Al Aqsa floods" huelewi ni nini hicho?

Au huelewi historia ya Hamas ilianza vipi?

Ukiielewa utaelewa kwanini hiyo ni vita ya kidini.

Uliwasikia mazayuni wanasema wanapigana na Wapalestina au Hamas?

1. Kwa hiyo ni vita ya dini gani dhidi ya dini gani?

IMG_20231219_124846.jpg


2. Ujuavyo wewe nikadhani hakuwezi kuwa universal, au siyo bi dada?

3. Pia ninyi wenye uelewa wenu hudhani mngesubiria majibu yenu toka kwa mola?

4. Kwani kama ndivyo, huko UN na mitandaoni mnasumbukia Nini? SI yeye ndiye huridhia kila litokealo na kwa hiyo hakuna wa kulaumiwa?
 
  • Nzuri
Reactions: 511
Huruma ya mamba? Anakula huku machozi yanamtoka.

Hakuna Zayuni mwenye huruma na yeyote duniani.

Kama unabisha muulize Hitler kwanini aliwafyeka kwa mamilioni.

Una maana Hitler alifanya wajibu uliotukuka?
 
Back
Top Bottom