Natamani nikingo'e kibamia changu

Dawa ni kuwa ----- wengi zaidi, lazima utapata mmoja atakufaa,kuna wanawake wana **** ndogo sana nimeshuhudia kwa macho yangu.
 
jifunze kukitumia .. hata kidole kinaweza mridhisha mwanamke utaalamu na manjonjo tu..... kama kibamia hakisimami hapo sawa ila kama kina simama jifunz kukitumia tu

always wise an' intelligent people thinc twice before writting thnx miss chagga 4 concerning
 
Tatizo unanyonywa sana na unahangaika na marambo sasa sijui unategemea nn
 

Attachments

  • 1445389476882.jpg
    95.1 KB · Views: 274
Last edited by a moderator:
Dawa ni kuwa ----- wengi zaidi, lazima utapata mmoja atakufaa,kuna wanawake wana **** ndogo sana nimeshuhudia kwa macho yangu.


mi naamin hajakutana na size yake tu mi huwa wanavyoviita vibamia ndo tamu yangu na aijawahi juta
 
Usikufuru. At least you can perform.


Think of those who cannot erect.
 
Njooo unijaribu mimi hebu uone kama utaogelea . Hiko kibamia yaelekea kiduchu
 

kipo kama hiki??
 

Attachments

  • 1445410977601.jpg
    44 KB · Views: 261
wal sio tatizo ni wewe tu kujua jinsi ya kucheza nacho uwapo na mwanamke mbn rahisi tu... ilishanitokea huwez amin pamoja na kibamia cha jamaa nlikuw namwag had godor linalowa.. hivo jifunze namn ya kukichezesha tu
 
Umesahau kusema unatamani kujitoa roho na uoni sababu ya kuendelea kuishi.....
Maana una tatizo la kisaikolojia zaidi..
 
wal sio tatizo ni wewe tu kujua jinsi ya kucheza nacho uwapo na mwanamke mbn rahisi tu... ilishanitokea huwez amin pamoja na kibamia cha jamaa nlikuw namwag had godor linalowa.. hivo jifunze namn ya kukichezesha tu

Thnx lizybert
 
Jitahidi ujue jinsi ya kukitumia bana wacha maneno mengii
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…