Makorani ngwedeli
New Member
- Feb 1, 2014
- 3
- 0
Naomba kama kuna mtu anauza mayai bei ya jumla au kama una mtu wa karibu unamjua naomba nisaidie namba zake.
Nataka kama trey 300.
Nataka kama trey 300.
cjapata mi nipo manzese nicheki kama utakua nayo namba zangu 0658430083.Ushapata? Na je, upo wapi kwa sasa?
Nenda kitunda. Kun hadi trey moja buku na jero. Kuna kuku uko hadi kero
Gongolambotoktunda iko pande zp
Bado unahitaji tufanye biashara?ktunda iko pande zp
ktunda naskia kuna campuni la ufugaji linauza mayai bei rahs sana,,,, unalijua et,,naskia trei moja 4500Gongolamboto
Aisee, mbona cheap sana isijekua mayai ya plastic[emoji30]ktunda naskia kuna campuni la ufugaji linauza mayai bei rahs sana,,,, unalijua et,,naskia trei moja 4500
hata mm nkashangaaAisee, mbona cheap sana isijekua mayai ya plastic[emoji30]
Aisee, mbona cheap sana isijekua mayai ya plastic[emoji30]
Naomba kama kuna mtu anauza mayai bei ya jumla au kama una mtu wa karibu unamjua naomba nisaidie namba zake.
Nataka kama trey 300.
Mmh 250? nahisi yana chemicals mpaka zinatiririka uwiii[emoji30]Yameshuka sana mpaka 250 moja hivi sasa
Hapana. Kuna muda yanapanda na kushuka. Sasa hivi wafugaji trey wanauza 4500-5500Mmh 250? nahisi yana chemicals mpaka zinatiririka uwiii[emoji30]
Aisee hiyo bei, nomaa kwahiyo huu ni msimu Wa mavuno ya mayai eehHapana. Kuna muda yanapanda na kushuka. Sasa hivi wafugaji trey wanauza 4500-5500
Dukani 300 huku nilipo. Kuna maeneo huko banana ndani ndani moja dukani 200.(sasa piga hesabu trey itakuwa shingapi[emoji3][emoji3])
Ukipita kwenye maduka ya jumla moja 200-250 huku nilipo.
Sijui hata huwa inakuwajage.Aisee hiyo bei, nomaa kwahiyo huu ni msimu Wa mavuno ya mayai eeh
Yameshuka sana mpaka 250 moja hivi sasa
kwa kawaida huwa sh ngap