Nataka kutoa elimu photoshop bure


mwanaMtata

mwanaMtata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2014
Messages
2,420
Likes
1,289
Points
280
Age
24
mwanaMtata

mwanaMtata

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2014
2,420 1,289 280
Wakuu kwa jina naitwa Felix ama JF name ni liljustine.
Kwa muda sasa nimekua nikijifunza the use of Photoshop (ie photo manipulation) kupitia you tube sources na books.
Sasa ugumu nlikua napata pale unapotaka assistant hasa pale ambapo hujaelewa vizuri. Watu wengi wanakua wakinitajia kipato ambacho kwa kweli nakiona kwangu kinakikwazo.


kumbuka

Bado mimi mwenyewe sijawa Pro ila nakuahidi kukufundisha yote nnayojua na ntakayojua kadiri ya uwezo wangu bila kukutoza gharama yoyote.


Kwa yeyote ambaye yuko interested anitafute kupitia namba 0786371108... Tafadhali nitafute whats app ili niwe na record nijue naanza na wanafunzi wangapi...
Ukiwa seriois we will move quickly.


Mahitaji...

Uwe na *Computer* na muda na internet at least mb 60 tu kwa siku.

Naomba niwasilishe moja wapo ya demoreel yangu


Nakumbusha tena...
Kabla hujanipiga dongo au kunidiss kumbuka bado na mimi nasoma. Ila ugumu nlioupata unanifanya niamue kusaidia wengine..

 
Lyon Lee

Lyon Lee

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
31,586
Likes
118,227
Points
280
Lyon Lee

Lyon Lee

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
31,586 118,227 280
Sawasawa mkuu,, vipi lakin ni bure au tunachangia ?
 
mwanaMtata

mwanaMtata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2014
Messages
2,420
Likes
1,289
Points
280
Age
24
mwanaMtata

mwanaMtata

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2014
2,420 1,289 280
Sawasawa mkuu,, vipi lakin ni bure au tunachangia ?
No cost at all gharama zitakua upande wako. Utahitaji kua na laptop na atleast bandle la 60MB kwa siku.
 
mwanaMtata

mwanaMtata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2014
Messages
2,420
Likes
1,289
Points
280
Age
24
mwanaMtata

mwanaMtata

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2014
2,420 1,289 280
Nadhani useme nahitaji COMPUTER na INTERNET maana ukitaja laptop mwingine atadhani desktop haifai.
Asante kwa kunicorrect yes computer
 
Monasha

Monasha

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
547
Likes
363
Points
80
Monasha

Monasha

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
547 363 80
Wakuu kwa jina naitwa Felix ama JF name ni liljustine.
Kwa muda sasa nimekua nikijifunza the use of Photoshop (ie photo manipulation) kupitia you tube sources na books.
Sasa ugumu nlikua napata pale unapotaka assistant hasa pale ambapo hujaelewa vizuri. Watu wengi wanakua wakinitajia kipato ambacho kwa kweli nakiona kwangu kinakikwazo.


kumbuka

Bado mimi mwenyewe sijawa Pro ila nakuahidi kukufundisha yote nnayojua na ntakayojua kadiri ya uwezo wangu bila kukutoza gharama yoyote.


Kwa yeyote ambaye yuko interested anitafute kupitia namba 0786371108... Tafadhali nitafute whats app ili niwe na record nijue naanza na wanafunzi wangapi...
Ukiwa seriois we will move quickly.


Mahitaji...

Uwe na *Computer* na muda na internet at least mb 60 tu kwa siku.

Naomba niwasilishe moja wapo ya demoreel yangu


Nakumbusha tena...
Kabla hujanipiga dongo au kunidiss kumbuka bado na mimi nasoma. Ila ugumu nlioupata unanifanya niamue kusaidia wengine..

Na wanaotumia chromebooks watanufaika??
 
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
8,065
Likes
3,210
Points
280
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
8,065 3,210 280
Weka maujanja yako hapa hapa kwenye forum.
 
mwanaMtata

mwanaMtata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2014
Messages
2,420
Likes
1,289
Points
280
Age
24
mwanaMtata

mwanaMtata

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2014
2,420 1,289 280
Vipi kuhusu hiyo software ya photoshop
Tutaanza na photoshop alafu tukijaliwa tutaenda lightroom na hata indesign as long as Mungu yupo tutafika
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587