Nataka kuoa uswahilini lakini hii tabia inanikera...

Nataka kuoa uswahilini lakini hii tabia inanikera...

Ndio maana siku hizi kidogo umepunguza vurugu hapa jamvini, kumbe ni bwana harusi mtarajiwa!!!
 
Kaoe uchagani hakuna gharama, ni mbege tu kwisha kazi, ukiwanunulia wazee mbege umemaliza...

Kuna blanketi la bibi, vitenge vya mashangazi, na koti la babu nk
 
asalaamu alekhum waugwana
Mwezi wa 6 naitaji kuoa mwanamke wa kizaramo nahisi huyu ni modern woman kidogo kwani kaenda shule ata idea zake sio sawa na za akina ngumbe ,chandena doza..
Hofu ni kwamba nimewahi kushuudia harusi kadhaa za kizaramo na kuna haka katabia kananikera sana sijui kapo
katabia chenyewe ni kwamba mkienda kuoa atakuja mjomba wa bibi harusi atataka hela ya koti then atakuja shangazi atakuja atataka kanga mara atatokea jirani atataka hela ya unga kifupi inakua ni kero tupu haka katabia bado kapo

Jiandae kulala mwenyewe kila weekend maana atakuwa anaenda kucheza ngoma
 
Kuna blanketi la bibi, vitenge vya mashangazi, na koti la babu nk

Pia nyama (mguu wa ng'ombe) kwa ajili ya wanaukoo na majirani. Nafikiri hii kitu inafanyika karibu Afrika nzima
 
asalaamu alekhum waugwana
Mwezi wa 6 naitaji kuoa mwanamke wa kizaramo nahisi huyu ni modern woman kidogo kwani kaenda shule ata idea zake sio sawa na za akina ngumbe ,chandena doza..
Hofu ni kwamba nimewahi kushuudia harusi kadhaa za kizaramo na kuna haka katabia kananikera sana sijui kapo
katabia chenyewe ni kwamba mkienda kuoa atakuja mjomba wa bibi harusi atataka hela ya koti then atakuja shangazi atakuja atataka kanga mara atatokea jirani atataka hela ya unga kifupi inakua ni kero tupu haka katabia bado kapo

hapo hiyo harusi imefanyikia nyumbani?

hivyo naona tu ni vikwazo vidogo.. consumer goods tu zinakutoa jasho?

je wangetaka mtaji wa kununua vifaa vya muziki kwa ajili ya kigodoro?
 
Ukikerwa sana na hako katabia nenda kaoe uzunguni achana na uswahilini kwetu.
 
Kila la kheri....hayo mengine ni mapito tu...ngoja upate cheti afu ndo uingie kwenye mitihani halisi...
 
ukipenda boga penda na ua lake,
ukivulia nguo maji shart uyaoge
 
mbona hiyo siyo kero ndugu kawaida tu, sasa wewe ulitaka uoe bila waliomlea kupata chao? au ulikuwa unataka upige mzigo tu, kero subiri kitu cha ngomani kuanzia mwezi wa 11 hapo ndipo utakapojua asili ya kizaramo na wakwere.
 
hIVI HUWA NI MZARAMU AU MZAA HALAMU
Wazaramu ...wana mtizamo wa ajabu sana kuhusu maisha...hasa swala la mahusiano, ndoa na mapenzi kwa ujumla...mfano ndoa kwa ni jambo dogo sana..yaani anaweza akaolewa leo akaachika kesho akaolewa pengine tena kwa harusi kubwa tu akaachika na wanaona poa tu
 
Back
Top Bottom