nzalendo
Platinum Member
- May 26, 2009
- 13,087
- 15,200
Kwa kujipa moyo wengine huishia kunywa sumu.Atafugika tu hata kwa mnyororo
Kwa kujipa moyo wengine huishia kunywa sumu.Atafugika tu hata kwa mnyororo
Haifai kujitanguliza kwa muumba kabla hajakuita lol...Kwa kujipa moyo wengine huishia kunywa sumu.
Kumbe na wewe umo?Haifai kujitanguliza kwa muumba kabla hajakuita lol...
Limao Oooh LimaoKumbe na wewe umo?
Lucifer Our Loard
So now you know - GEEZ means "Jesus" - don't thank us.Limao Oooh Limao
Unataka mwenye tako la haja,vp ww unalo?