Jamaa hapo kasema sheria hairuhusu ila wapemba free kununua popote.Karibu yakhee, kuna viwanja Mchambawima kama upo tayari tuwasiliane
Sent using Jamii Forums mobile app
Karibu yakhee, kuna viwanja Mchambawima kama upo tayari tuwasiliane
Sent using Jamii Forums mobile app
Huu muungaoooo au muunga'nyoWatanganyika hawaruhusiwi kumiliki ardhi Zanzibar. ni sawa na Mtanganyika hawezi kugombea urais Zanzibar ila Mzanzibari anakua Rais Tanzania.
Kiwanja mbona issue kubwa sana? anzia na kutaka kuoa mtoto wa kipemba kama utapewa....thubutuu !! Hao ndivyo walivyo...UBAGUZI asili yao ,,,na sijuwi hata sababu ya kuita wabara MACHOGO..Mimi mkazi bara kwa sasa Kagera, natamani niwe na kiwanja Zanzibar.
Naomba kujua taratibu za mtu wa bara kumiliki ardhi Zanzibar.
Maana Wazanzibar wengi wanamiliki ardhi Bara lakini sinawahi sikia Wabara wanaomiliki ardhi Zanzibar.