nataka kujua

nataka kujua

Bullshit

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Posts
1,369
Reaction score
1,641
naombeni msahada kujua hili swala jamii,hivi unaweza kuwa na nguvu za kiume ila begu za kiume zikawa hazina nguvu ya kurutubsha yai.na ukawa na huna nguvu(unapga round moja tena dakka cahche sana) za kiume lakin mbegu zinaweza kurutubsha yai na hatimaye mwanamke kupata mimba
 
Ngoja wabebaji mimba waje
Wanamaelezo yaliyojitoshelezA
 
Mambo utajiua bure tu kwa stress mkuu wewe jali kugegeda tu ili mradi jogoo anawika
 
Ndiyo inawezekana,
Tena bao la kwanza mdio lenye sperm zenye rutuba kumpa mwanamke mimba na na mara zote bao la kwanza hutoka mapema,
Lakini nakushauri utumie kinga au ukiweza achana na mapenzi kwanza jibidiishe na masomo,
Haya mambo utayakuta tuu muda ukifika.
 
naombeni msahada kujua hili swala jamii,hivi unaweza kuwa na nguvu za kiume ila begu za kiume zikawa hazina nguvu ya kurutubsha yai.na ukawa na huna nguvu(unapga round moja tena dakka cahche sana) za kiume lakin mbegu zinaweza kurutubsha yai na hatimaye mwanamke kupata mimba

Ndio inawezekana
 
Back
Top Bottom